Farashin Jigilar Jigilar Jakar Takardar Kraft ta China tare da Tambari na Musamman Jakar Abinci ta Masana'antar Sin

Takaitaccen Bayani:


  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 2000
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 1000000 a kowane wata
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Sabon Kayayyakin Shiryawa na Chuangxin

    Alamun Samfura

    Domin ci gaba da ƙara tsarin gudanarwa bisa ga ƙa'idar "da gaske, addini mai kyau da kuma kyakkyawan tushe su ne tushen ci gaban kamfani", yawanci muna ɗaukar asalin kayayyaki masu alaƙa a ƙasashen duniya, kuma muna ci gaba da gina sabbin hanyoyin magance buƙatun masu siyayya don Jakar Takarda ta Kraft ta China mai farashi mai yawa tare da Jakar Abinci ta Logo Custom ta Masana'antar Sin, Jagoranci wannan fanni shine burinmu na dindindin. Samar da kayayyaki masu daraja shine burinmu. Don ƙirƙirar kyakkyawar makoma, muna son yin aiki tare da duk abokai a gida da waje. Idan kuna da sha'awar kayayyakinmu, da fatan za ku yi haƙuri ku tuntube mu.
    Domin ci gaba da ƙara tsarin gudanarwa ta hanyar bin ƙa'idar "da gaske, addini mai kyau da nagarta su ne tushen ci gaban kamfanoni", yawanci muna ɗaukar asalin kayayyaki masu alaƙa a ƙasashen duniya, kuma muna ci gaba da gina sabbin hanyoyin magance buƙatun masu siye donFarashin Jakar Takarda da Jakar Siyayya ta ChinaNan gaba, muna alƙawarin ci gaba da samar da kayayyaki masu inganci da rahusa, tare da ingantaccen sabis bayan tallace-tallace ga dukkan abokan cinikinmu a duk faɗin duniya don ci gaba tare da samun fa'ida mafi girma.
    Bayyana: Kayan ma'aunin muhalli: ana iya sake yin amfani da shi, ko kuma a lalata shi a yanayi, kayan takarda kraft mai lalacewa.

    Sunan Samfura: Jakar ambulan takarda mai laushi ga muhalli

    Siffofin Samfura: ana iya sake yin amfani da shi/ana iya lalata shi

    Launin samfurin: launin halitta, fari, baƙi

    Keɓancewa na Samfura: Girman gyare-gyare/launi Kayan aiki: takarda kraft

    Rabon shimfiɗawa: 1:16

    Aikace-aikacen samfur: kayan rubutu/kayan kwalliya/gidan da aka yi da hannu/zane/gilashi/kayayyaki/firam ɗin hoto, da sauransu

    faɗi (cm) tsayi (m) launi Nauyin gram (g)
    30cm 30m/50m100m/200m/250m Na Halitta/Baƙi/Fari 80g
    38cm 30m/50m100m/200m/250m Na Halitta/Baƙi/Fari 80g
    40cm 30m/50m100m/200m/250m Na Halitta/Baƙi/Fari 80g
    50cm 30m/50m100m/200m/250m Na Halitta/Baƙi/Fari 80g

    Domin ci gaba da ƙara tsarin gudanarwa bisa ga ƙa'idar "da gaske, addini mai kyau da kuma kyakkyawan tushe su ne tushen ci gaban kamfani", yawanci muna ɗaukar asalin kayayyaki masu alaƙa a ƙasashen duniya, kuma muna ci gaba da gina sabbin hanyoyin magance buƙatun masu siyayya don Jakar Takarda ta Kraft ta China mai farashi mai yawa tare da Jakar Abinci ta Logo Custom ta Masana'antar Sin, Jagoranci wannan fanni shine burinmu na dindindin. Samar da kayayyaki masu daraja shine burinmu. Don ƙirƙirar kyakkyawar makoma, muna son yin aiki tare da duk abokai a gida da waje. Idan kuna da sha'awar kayayyakinmu, da fatan za ku yi haƙuri ku tuntube mu.
    Farashin Jigilar Kaya a ChinaFarashin Jakar Takarda da Jakar Siyayya ta ChinaNan gaba, muna alƙawarin ci gaba da samar da kayayyaki masu inganci da rahusa, tare da ingantaccen sabis bayan tallace-tallace ga dukkan abokan cinikinmu a duk faɗin duniya don ci gaba tare da samun fa'ida mafi girma.








  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Barka da zuwa Shenzhen Chuang Xin Packing Material Technology Co., Ltd.