Jakar Takardar Kraft Mai Jumla Mai Amfani da Ruwan Zuma Jakar Takarda Mai Amfani da Muhalli

Takaitaccen Bayani:

Bayanin Samfurin

Sunan Samfuri Za a iya sake yin amfani da shi Girman Musamman Mai Kyau ga Lafiyar Jama'a Marufi Naɗe Takardar Kraft Takardar Zuma don Gilashin Naɗewa
Launi Fari / Baƙi/Ja ko Ruwan hoda na musamman CMYK, PANTONE
Girman Daidaitacce Duba teburin girman da ake da su a ƙasan girma a ƙasa. Akwai shi don Kasuwar Amurka da Turai, an keɓance shi musamman
Siffofi Takardar naɗewa mai dacewa da muhalli/kyauta/ naɗewar saƙar zuma/ naɗewar takarda mai naɗewa/ takardar birgima mai haske
Keɓancewa Ana iya keɓance shi bisa ga buƙatun girman/tambarin da aka buga/launi/ keɓancewa na musamman
Mai dacewa Takardar zuma don kofi/abinci/hotuna/gilashi/kayan azurfa/yumbu/zane-zane/kayan ado/giya zuma takarda nadi/kyandirori/kayan kwalliya/da sauransu nadi zuma
Nasihu IDAN KUNA BUKATAR YIN KYAUTAR ALAMARKU (Aika Tambaya), Tallafawa duba masana'anta. An keɓance girman, launi da ƙira. Duba Masana'antar Mai Ba da Zinare ta Masana'antar Alibaba

  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 2000
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 1000000 a kowane wata
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Sabon Kayayyakin Shiryawa na Chuangxin

    Alamun Samfura

    Da yake ci gaba da kasancewa cikin "ingantaccen inganci, isarwa cikin sauri, farashi mai tsauri", yanzu mun kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da abokan ciniki daga ƙasashen waje da na cikin gida kuma mun sami tsokaci mai mahimmanci daga sabbin abokan ciniki game da Jakar Takardar Kraft Ta Jumla Mai Amfani da Zuma Mai Kyau ga Muhalli, Idan kuna sha'awar kusan kowace kayanmu, ku tabbata ba ku da kuɗi don kiran mu don ƙarin fannoni. Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya.
    Dagewa kan "Babban inganci, Isar da Sauri, Farashi Mai Tsanani", yanzu mun kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da abokan ciniki daga ƙasashen waje da na cikin gida kuma muna samun tsokaci mai mahimmanci na sabbin abokan ciniki donJakar Takardar Zuma Mai Sake Amfani da Ita da Jakar Takardar Zuma Mai Zama Mai Amfani, yanzu muna da tallace-tallace na yau da kullun akan layi don tabbatar da cewa ana samun sabis na kafin siyarwa da bayan siyarwa akan lokaci. Tare da duk waɗannan tallafi, zamu iya yiwa kowane abokin ciniki hidima tare da samfuri mai inganci da jigilar kaya akan lokaci tare da babban alhakin. Kasancewar mu ƙaramin kamfani ne mai tasowa, wataƙila ba mu mafi kyau ba, amma muna ƙoƙarin mu zama abokin tarayya nagari.
    Bayyana: Kayan ma'aunin muhalli: ana iya sake yin amfani da shi, ko kuma a lalata shi a yanayi, kayan takarda kraft mai lalacewa.

    Sunan Samfura: Jakar ambulan takarda mai laushi ga muhalli

    Siffofin Samfura: ana iya sake yin amfani da shi/ana iya lalata shi

    Launin samfurin: launin halitta, fari, baƙi

    Keɓancewa na Samfura: Girman gyare-gyare/launi Kayan aiki: takarda kraft

    Rabon shimfiɗawa: 1:16

    Aikace-aikacen samfur: kayan rubutu/kayan kwalliya/gidan da aka yi da hannu/zane/gilashi/kayayyaki/firam ɗin hoto, da sauransu

    faɗi (cm) tsayi (m) launi Nauyin gram (g)
    30cm 30m/50m100m/200m/250m Na Halitta/Baƙi/Fari 80g
    38cm 30m/50m100m/200m/250m Na Halitta/Baƙi/Fari 80g
    40cm 30m/50m100m/200m/250m Na Halitta/Baƙi/Fari 80g
    50cm 30m/50m100m/200m/250m Na Halitta/Baƙi/Fari 80g

    Da yake ci gaba da kasancewa cikin "ingantaccen inganci, isarwa cikin sauri, farashi mai tsauri", yanzu mun kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da abokan ciniki daga ƙasashen waje da na cikin gida kuma mun sami tsokaci mai mahimmanci daga sabbin abokan ciniki game da Jakar Takardar Kraft Ta Jumla Mai Amfani da Zuma Mai Kyau ga Muhalli, Idan kuna sha'awar kusan kowace kayanmu, ku tabbata ba ku da kuɗi don kiran mu don ƙarin fannoni. Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya.
    Jigilar kayaJakar Takardar Zuma Mai Sake Amfani da Ita da Jakar Takardar Zuma Mai Zama Mai Amfani, yanzu muna da tallace-tallace na yau da kullun akan layi don tabbatar da cewa ana samun sabis na kafin siyarwa da bayan siyarwa akan lokaci. Tare da duk waɗannan tallafi, zamu iya yiwa kowane abokin ciniki hidima tare da samfuri mai inganci da jigilar kaya akan lokaci tare da babban alhakin. Kasancewar mu ƙaramin kamfani ne mai tasowa, wataƙila ba mu mafi kyau ba, amma muna ƙoƙarin mu zama abokin tarayya nagari.








  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Barka da zuwa Shenzhen Chuang Xin Packing Material Technology Co., Ltd.