Rangwame na Jigilar ...
"Dangane da kasuwar cikin gida da faɗaɗa kasuwancin ƙasashen waje" shine dabarun ingantawa don rangwamen Jigilar ...
"Dangane da kasuwar cikin gida da faɗaɗa kasuwancin ƙasashen waje" shine dabarunmu na haɓaka kayayyaki, Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna saboda ingancinsu, farashi mai kyau da kuma jigilar kayayyaki cikin sauri zuwa kasuwannin ƙasashen waje. A halin yanzu, da gaske muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki na ƙasashen waje bisa ga fa'idodin juna.
Bayani
Mailer maili mai ƙarfi samfurin marufi ne mai ƙarfi, kumfa mai kauri, lamination mai ƙarfi da kamannin alfarma, galibi ana amfani da shi don jigilar kayan kwalliya, likitanci, da ƙananan kayan aiki, da sauransu.
Kamfani
Rukunin Packing na Chuangxin shine kan gaba a masana'antar jigilar kayayyaki da marufi, tare da bincike da haɓakawa, samarwa, da tallace-tallace. Tun lokacin da aka kafa shi a shekarar 2008, manufar kamfani ita ce "sanya duniya ta zama mafi kyau a cikin yanayi da abokantaka" kuma ta himmatu wajen zama jagora a duniya a cikin marufi na kare muhalli - manyan kamfanoni 500 a duniya. Masana'antarmu tana ba da jakunkuna ga shahararrun dillalai da dillalai a duk faɗin duniya kowace rana. Muna da masana'antu 4, ma'aikata 500, masana'antar masana'antu 30000㎡, Hakanan muna da takardar shaidar ISO, ROSH, FSC., ayyukan OEM da ODM suna samuwa.
Gabatarwa
Girma da bugu ana iya keɓance su don mai aika kumfa na ƙarfe, muna zaɓar kuma muna amfani da sabon LDPE 100% don yin kumfa na filastik, don tabbatar da cewa ya isa kauri wanda ba zai fashe yayin da yake buguwa da matsewa ba, godiya ga fasahar zamani da babban ƙarfinmu, an rufe kumfa sosai wanda ba zai rasa iska ba. Banda saman mai sheƙi da sheƙi, wani dalili na zaɓar fim ɗin ƙarfe shine aikin hana tsagewa, ba shi da sauƙi a yanka shi da abubuwa masu kaifi.




Siffofi
1) Kariya mai kyau.
2) Tabbatar da yagewa
3) Rashin ruwa
4) Hana sarewa
5) Bugawa ta musamman
6) Girman da aka saba "Dangane da kasuwar cikin gida da faɗaɗa kasuwancin ƙasashen waje" shine dabarun haɓaka mu don Rangwamen Jigilar ...
Rangwamen Bubble Mailer da Bubble Jakar da aka sayar a cikin jaka, Kayayyakinmu sun yi suna sosai saboda ingancinsu, farashi mai kyau da kuma jigilar kaya cikin sauri zuwa kasuwannin duniya. A halin yanzu, da gaske muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki na ƙasashen waje bisa ga fa'idodin juna.
Barka da zuwa Shenzhen Chuang Xin Packing Material Technology Co., Ltd.











