Masana'anta Don Marufi na Takarda Mai Zagaye Na Musamman, Akwatin Silinda na Kwali, Tube Takarda na Kraft Mai Jumla
Muna dogara ne da ƙarfin fasaha mai ƙarfi kuma muna ci gaba da ƙirƙirar fasahohi masu inganci don biyan buƙatun Marufi na Takardar Zagaye na Musamman, Akwatin Silinda na Kwali, Tube na Takardar Kraft na Jumla, Mayar da hankali na musamman kan marufi na kaya don guje wa duk wani lalacewa yayin jigilar kaya, Cikakken kulawa ga ra'ayoyin masu amfani da shawarwari na abokan cinikinmu masu daraja.
Muna dogara ne da ƙarfin fasaha mai ƙarfi kuma muna ci gaba da ƙirƙirar fasahohi masu inganci don biyan buƙatunAkwatin Takarda da Silinda na ChinaMuna da kwastomomi daga ƙasashe sama da 20 kuma abokan cinikinmu masu daraja sun yaba mana da suna. Ingantawa ta dindindin da ƙoƙarin kawar da ƙarancin kashi 0% sune manyan manufofinmu na inganci guda biyu. Idan kuna buƙatar wani abu, kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu.
Kamfani
A Chuangxin Packaging, muna da kyakkyawan tarihi wajen samar da marufi ga masana'antar aika saƙonni, muna ba da nau'ikan hanyoyin aika saƙonni iri-iri. Mai ƙera kai tsaye. Muna adana aƙalla kashi 10% na farashi da lokacin samarwa. Mun shafe sama da shekaru 12 a wannan fanni, muna da shagon ƙira namu, za mu iya keɓance tambarin ku da ƙirar ku cikin ɗan gajeren lokaci. Chuangxin Packaging Group ya cancanci amincewar ku.
Cikakkun Bayanan Fasaha
| Kayan aiki: | Takarda |
| Amfani da Masana'antu: | Kyauta da Sana'a, Abinci da Abin Sha |
| Amfani: | Kyandir, Sauran Kyauta & Sana'a, marufin kukis |
| Gudanar da Bugawa: | Matt Lamination, Stamping, Embossing, Debossed, Shafawa mai sheƙi, Shafawa ta UV, Zinare Foil |
| Fasali: | Kayan da aka sake yin amfani da su |
| Siffa: | silinda |
| tambari: | An keɓance |
| girman | An keɓance |
| Launi: | CMYK+Pantone |
| kalmar maɓalli | bututun takarda |
Gabatarwa
Kamfanin Shenzhen chuanxin Packaging Materials Co., Ltd. yana Bao'an, Shenzhen. Mun ƙware a fannin samar da shayi, giya, kyandirori, kayan kwalliya, da na'urorin lantarki da sauransu. Muna da shekaru 14 na ƙwarewar masana'antu da layukan samarwa na zamani don biyan buƙatun adadi mai yawa. Manufarmu ita ce "farashi mai araha, lokacin samarwa mai inganci, da inganci mai inganci". A lokaci guda, muna kuma mai da hankali kan samar da ayyuka na ƙwararru da daidai ga abokan ciniki masu oda. Muna ba da mahimmanci ga kariyar muhalli kamar yadda muke ba da haɗin gwiwa da ku, kuma muna fatan yin aiki tare da ku tare.



Siffofi
Sarrafawa da gyare-gyare: nau'ikan kayan da za a iya zaɓa, ana iya keɓance su bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Kyakkyawan hatimi: ware haske da ƙura, tare da matakin bayyanar abu mai girma.
Kyakkyawan aiki: kayan aikin samarwa masu inganci, muna mai da hankali kan kowane daki-daki, kawai don mu bar ku ku tabbata.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T1: T1: Menene mafi ƙarancin oda?
Saboda duk samfuranmu an keɓance su 100%, ana ba da shawarar mafi ƙarancin adadin oda don bututun takarda na musamman 100% ya zama guda 500.
Q2: Har yaushe isarwar za ta ɗauki?
"Yawanci yana ɗaukar kwanaki 5-7 don samfura da kuma kwanaki 3-5 don isarwa. Yana ɗaukar kwanaki 15 ko makamancin haka don samar da kayayyaki da yawa."
T3: Menene tsarin?
Sanar da mu ainihin girman bututu, adadi, da kuma nau'in keɓancewa da kuke buƙata, kuma za mu ba ku farashin farashi. Haka nan za mu aiko muku da samfuran ƙira don ku iya tsara zane-zanenku. Da zarar an gabatar da zane-zane na ƙarshe kuma an yi oda, za mu yi samfurin kafin samarwa don amincewa da ku. Wannan tsari yana ɗaukar kwanaki 10-14 na aiki. Da zarar an amince da samfurin, yana ɗaukar kimanin makonni 6-8 don samarwa da jigilar kaya.
Q4: Zan iya samun samfurin?
Hakika za ku iya. Muna bayar da samfura kyauta bayan an yi oda kuma an gabatar da zane-zane. Ana amfani da waɗannan samfuran don tabbatar da inganci kafin mu ci gaba da samar da kayayyaki da yawa.
Q5: Wadanne launuka kuke da su?
Za mu iya yin kowane launin CMYK ko Pantone da kuke buƙata. Haka nan za mu iya samar da bututu daga zane, takardu masu laushi da na ƙarfe, da kuma nau'ikan kayan aiki na musamman. Muna dogara ne akan ƙarfin fasaha mai ƙarfi kuma muna ci gaba da ƙirƙirar fasahohi masu inganci don biyan buƙatun Marufi na Takardar Zagaye na Masana'antu, Akwatin Silinda na Kwali, Tube na Takardar Kraft na Jumla, Musamman mai da hankali kan marufi na kaya don guje wa duk wani lalacewa yayin jigilar kaya, Cikakken kulawa ga ra'ayoyin masu amfani da shawarwari na abokan cinikinmu masu daraja.
Masana'anta GaAkwatin Takarda da Silinda na ChinaMuna da kwastomomi daga ƙasashe sama da 20 kuma abokan cinikinmu masu daraja sun yaba mana da suna. Ingantawa ta dindindin da ƙoƙarin kawar da ƙarancin kashi 0% sune manyan manufofinmu na inganci guda biyu. Idan kuna buƙatar wani abu, kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu.
Barka da zuwa Shenzhen Chuang Xin Packing Material Technology Co., Ltd.









