Jerin Farashi Mai Rahusa Don Jakar Takarda ta Kraft Mai Keɓancewa Don Marufi Kyauta Kai Tsaye Daga Masana'anta

Takaitaccen Bayani:

Ana yin sa da takarda mai siffar kraft, tare da maƙalli. Don shirya dukkan nau'ikan kayayyaki.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Sabon Kayayyakin Shiryawa na Chuangxin

Alamun Samfura

A cikin 'yan shekarun nan, kasuwancinmu ya rungumi fasahar zamani a gida da waje. A halin yanzu, kamfaninmu yana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu ga haɓaka Jakar Takarda Mai Rahusa don Kraft Mai Keɓancewa don Marufi Kyauta Kai Tsaye Daga Masana'anta, Muna maraba da masu siye daga gida da waje don haɗuwa da mu da kuma haɗin gwiwa da mu don jin daɗin sabuwar shekara mai zuwa.
A cikin 'yan shekarun nan, kasuwancinmu ya rungumi fasahar zamani a gida da waje. A halin yanzu, kamfaninmu yana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu ga ci gaban ku.Farashin Jakar Takarda da Jakar Takarda ta ChinaDole ne mu ci gaba da riƙe falsafar kasuwanci ta "ingantacce, cikakke, inganci" ta ruhin hidima na "gaskiya, alhaki, da kirkire-kirkire", bin kwangilar da kuma bin suna, kayayyaki na farko da kuma inganta sabis ga abokan ciniki na ƙasashen waje.

Kamfani

纸袋详情620_01
纸袋详情620_02
纸袋详情620_03
纸袋详情620_04
纸袋详情620_05
纸袋详情620_06
纸袋详情620_07
纸袋详情620_08
纸袋详情620_09

Sigogi

Sunan Samfurin: Jakar takarda
Kayan aiki: Takardar zane / Allon Ivory / Takardar Kraft / Takardar musamman
Launi: Fari/Shuɗi/Kore/Baƙi/Ja/Hoda/Kyautatawa ana maraba da shi
Kauri: 150gsm, 210gsm, 250gsm, 300gsm ko kuma an keɓance shi kamar yadda abokin ciniki ya buƙata
Rikodi: Rikodi mai sassauci/Rikodi mai tsawon hannu/Rikodi mai faci/Tsawon kafada
Hanyar Bugawa: Buga Gravure/Buga Embossing/Tambari mai zafi/CMYK/Buga cikakken launi
Kammalawar saman: Lamination mai sheƙi/Matte, Foil ɗin Zinare/Azurfa mai zafi, Embossing/Debossing, Spot UV, Vanishing da sauransu
OEM/ODM: Karɓa

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Q1, Shin kai kamfanin ciniki ne ko masana'anta?
Mu masana'antar kayan tattarawa ce ta ƙwararru ta shekaru 13, ana samun ayyukan OEM da ODM.

Q2, Wane kayan aiki za ku iya amfani da su don yin jakar takarda?
A: Kayan zai iya zama takarda mai farin kwali 120-250 gsm, takarda kraft, takardar zane, da sauransu, za mu iya yi bisa ga buƙatun abokin ciniki.

Q3, Wane bayani zan sanar da ku idan ina son samun ƙiyasin farashi?
1. Girman samfurin: faɗi x tsayi x kauri
2. Launukan zane: Launuka nawa ne za a buga?
3. Adadin kowace oda da kuma adadin kowace shekara
4. Tsarin marufi
5. Kayan aiki da gsm
6. kammala fuska da tsarin ƙira
7. Haka kuma don Allah a sanar da mu idan kai ne karo na farko da ka samo samfurin - XXX domin in ba da shawarar kayayyaki masu kyau na siyarwa don nuna maka.

Q4, Zan iya buga tambari ko zane-zane na?
Hakika! Aiko mana da ƙirar zane, kamar AI, CDR, takardar PSD, da sauransu.

Q5, Farashin Samfura da lokaci?
Samfurin kaya - ɗaukar samfurin kyauta amma jigilar kaya ta gaggawa. Lokacin samfurin kwana 1-2.
Samfurin da aka keɓance— kuɗin samfurin, kuɗin mold, da kuɗin jigilar kaya na gaggawa suna buƙatar ku biya. Lokacin samfurin kwanaki 10. Lokacin mold 1-2 M. Don Allah a aika imel don sake tabbatarwa.

Q6, Shin za a iya mayar da kuɗin samfurin?
Haka ne, yawanci ana iya mayar da kuɗin samfurin idan kun tabbatar da yawan samarwa, amma don takamaiman yanayin, don Allah a tuntuɓi mutanen da suka biyo bayan odar ku.

Q7, Sharuɗɗan biyan kuɗi?
Don Allah a zaɓi T/T, Alibaba Trade Assurance, L/C a gani, Western Union.

Q8, Menene Zaɓuɓɓukan Kammalawa na Sama?
Lamination mai sheƙi/mai sheƙi, Rufin UV, Rufin Azurfa, Tambarin Zafi, Hasken UV, Flocking, Debossed, Embossing, Texture, Aqueous Coating, Varnishing… A cikin 'yan shekarun nan, kasuwancinmu ya rungumi fasahar zamani a gida da waje. A halin yanzu, kamfaninmu yana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu ga haɓaka Jerin Farashi Mai Rahusa don Jakar Takarda ta Kraft Mai Keɓancewa don Marufi Kyauta Kai Tsaye Daga Masana'anta, Muna maraba da masu siye daga gida da waje don haɗuwa da mu da kuma haɗin gwiwa da mu don jin daɗin sabuwar shekara mai zuwa.
Jerin Farashi Mai Rahusa donFarashin Jakar Takarda da Jakar Takarda ta ChinaDole ne mu ci gaba da riƙe falsafar kasuwanci ta "ingantacce, cikakke, inganci" ta ruhin hidima na "gaskiya, alhaki, da kirkire-kirkire", bin kwangilar da kuma bin suna, kayayyaki na farko da kuma inganta sabis ga abokan ciniki na ƙasashen waje.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Barka da zuwa Shenzhen Chuang Xin Packing Material Technology Co., Ltd.